தொட்டில்-5

ஒக்ரோபர் 20, 2020 at 11:12 முப 5 பின்னூட்டங்கள்

இந்த ஐந்தாவது பகுதி வேறு விதமாக முடிகிறது. சில விஷயங்கள் முன்னேற்பாடாக செய்ததும் ஸரியாகவேப் படுகிறது. இன்னும் பதிவுகள் இருக்கிறதே! னான் என்ன சொல்லுகிறேன்? என் பதிவு பார்த்தவர்கள் பதில் எனக்கு ஸந்தோஷத்தைக் கொடுக்கிறது என்பதைத்தான்.அன்புடன்

சொல்லுகிறேன்

imagesஅழகுத் தொட்டில்கள்
ஸந்தோஷமாகவே  வாழ்க்கை ஓடிக் கொண்டிருந்தது.   ஈரல் குலைக்கட்டி. இப்போது இம்மாதிரி பெயரே  கேள்விப்படவில்லை.    ஒன்று இரண்டு குழந்தைகளில்லை. எங்கு பார்த்தாலும்   இதே வியாதி. சோகமே சோகம்  பேரன் போய்விட்டான். பட்ட காலிலே படும் என்பர்.  வாஸ்தவமாக ஏழை பணக்காரன் யாவரையும் எந்த நோயும் விட்டு வைக்கவில்லை. நல்ல ஆரோக்கியத்துடன் கூடிய அழகான, ஆதரவான   பெரியவர் மாப்பிள்ளையும்     ஃப்ளூவின்  கைப்பிடியில்   மீளவில்லை.   என்ன இப்படி சோகமாகவே எழுதுகிறீர்கள் என்று நினைப்பது புரிகிறது. எங்கள் அப்பாவின் குடும்பத்திலும்    எங்கள் பெரியம்மா   வேறு ஊரிலும்,எங்கள் சித்தப்பா எங்கள் ஊரிலும்  ஒரு வாரத்தில்   போய்விட்டார்கள். ஊரில் இதற்கு குடும்பத்தில் ஒருவராவது இரையானார்கள். ஊர் எப்படி இருந்திருக்கும்.  வைத்தியமே   கண்டு பிடிக்காத ஃப்ளூவின் காலம்.எப்போதோ நடந்த விஷயங்கள் ஆனாலும் படிக்கும்போது மனது நெகிழ்கிறது

யாருக்கு யார் ஆறுதல் சொல்வது. இதைப் படிப்பவர்கள்கூட ஸாதாரணமாக எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். இதுவும் ஒரு சுனாமி மாதிரிதான்.   காலம் போகப்போக  எல்லாவற்றிற்கும் மாற்று தேடிக்கொண்டும்,   விடிவுகள் அமைந்து கொண்டும்  வாழ்க்கை ஓடிக் கொண்டும்தானிருக்கிறது. எதிர்பார்க்க முடியாத கஷ்டங்கள் வந்த பின் ஏற்றுக்கொண்டு   ஓரளவு மாற்று கண்டுகொண்டிருப்பதுதான் வாழ்க்கை.

பெரியவருக்கு வயதாகிக்கொண்டு வருகிறது.  பால்ய விதவைபெண்.   ஓரிரண்டு வயது பெரியவளாக இருக்கக் கூடிய மனைவி.   யாருக்காக விசாரப்படுவது. பெண்ணைக் கண்ணின் இமைபோலக்   காத்தும்.அன்பு காட்டியும் வருகிறார். தனக்குப்பின் இவர்களுக்கு   ஆதரவு  யார் கொடுப்பார்கள்? அதுவும் தன் பெண்ணிற்கு. தன்னைப்போல யார் அன்பு கொடுக்க முடியும். மனைவிக்காகிலும்   …

View original post 410 more words

Entry filed under: Uncategorized.

நவராத்திரி வாழ்த்துகள் வாழ்த்துகள்

5 பின்னூட்டங்கள் Add your own

 • 1. ஸ்ரீராம்   |  1:32 பிப இல் ஒக்ரோபர் 20, 2020

  பதிவின் இரண்டாவது பாரா இன்றைய நிலைக்கும்  பொருந்துகிறது.

  மறுமொழி
 • 2. athiramiya  |  6:59 முப இல் ஒக்ரோபர் 21, 2020

  எனக்கு எதுவும் புரியவில்லை காமாட்சி அம்மா, மொத்தமும் படித்தால்தான் புரியும், மனம் கனமாகவே இருக்கிறது.. இப்போதெல்லாம் தினமும் சோகம் துன்பம் தான் கேள்விப்படுகிறோம் என்பதே வேதனையாக இருக்குது.. காலையில் கண் விழிக்கும்போதே.. இன்று என்ன செய்திகளோ என மனம் திக்குத்திக்கு எனப் பதைக்குமளவுக்குக் காலம் மாறி வருகிறது.

  மறுமொழி
  • 3. chollukireen  |  11:48 முப இல் ஒக்ரோபர் 21, 2020

   புதியதாக ஒன்றும் எழுதாவிட்டாலும் 4 வருஷங்களுக்கு முன் எழுதிய தொட்டில் என்ற பதிவுகளை மறு பதிவு வாராவாரம் செவ்வாய்க்கிழமையன்று செய்கிறேன். மனதிற்கு ஒரு ஆறுதலாக நானும் எழுதுகிறேன் என்ற முறையில் வைத்துக் கொள்ளுங்கள். பூராவும் படித்தால் என் அனுபவங்கள் புரியும். தொடர் கதையல்ல.தலைப்புக்கான பதிவுகள். உங்களை எங்கள் பிளாக் படிப்பதன் மூலம் பார்க்கிறேன். எனக்கு அடிக்கடி இளமதி ஞாபகம் வரும்.உங்களுக்குத் தொடர்பு இருந்தால் ஞாபகமூட்டவும். உலத்தில் யாவருக்குமே இப்போது நிம்மதி இல்லை. கூடிய சீக்கிரம் கடவுள் யாவருக்கும் நல்லதைக் கொடுப்பார். நம்பிக்கையில்தான் உலகமே இயங்குகிறது. உங்கள் பதிவுகள் எல்லாம் பிரசுரமானவுடன் பார்க்க லிங்க் கொடுங்கள். ஆசிகள். அன்புடன் யாவருக்கும்.

   மறுமொழி
   • 4. athiramiya  |  11:52 முப இல் ஒக்ரோபர் 21, 2020

    நல்லது காமாட்ஷி அம்மா, பதிலுக்கு நன்றி… நீங்கள் எழுதுங்கோ, நான் முடியும்போதெல்லாம் எட்டிப் பார்ப்பது வழக்கம்.
    இளமதி நலமாக பிஸியாக இருக்கிறா, எப்போதாவது அத்தி பூத்ததுபோல் மெயில் வரும்..போகும்.. தகவல் சொல்லுகிறேன்.

 • 5. chollukireen  |  11:11 முப இல் ஒக்ரோபர் 21, 2020

  ஜனத்தொகை, போக்கு வரத்துகள் மிகவும் குறைவாக இருந்தகாலம். தகவல் தொடர்புகளும் மிகக் குறைந்த காலம். காலரா,வசூரி முதலானவைகள் அப்போதும் மிகவும் கவலை அளித்த காலம்.இருந்தாலும் இப்போது போல உலகம் பூராவும் நோய்கள் பரவினதாகத் தெரியவில்லை. அச்சம் அப்போதும் தீவிரமாகத்தான் இருந்ததாகஞாபகம். அன்புடன்

  மறுமொழி

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


ஒக்ரோபர் 2020
தி செ பு விய வெ ஞா
 1234
567891011
12131415161718
19202122232425
262728293031  

திருமதி ரஞ்சனி அளித்த விருது

Follow சொல்லுகிறேன் on WordPress.com

Enter your email address to follow this blog and receive notifications of new posts by email.

Join 293 other subscribers

வருகையாளர்கள்

 • 546,898 hits

காப்பகம்

பிரிவுகள்


சொல்லுகிறேன்

சொல்லுகிறேன் என்ற தளத்தின் பெயருக்கேற்ப எல்லா முறையிலும் நீங்களும் ரஸிக்கும் வண்ணமும்,உபயோகமாகவும் சொல்லிக்கொண்டு இருப்பதில் எநக்கு ஒரு ஸந்தோஷம்.ம்

Durga's Delicacies. Charming to those of Refined Taste.

A diary of my cooking experiences to remember, to share and to learn.

Stanley Rajan

உலகத்தை உற்று நோக்கும் ஒரு பாமரன்

எறுழ்வலி

தமிழ்த்தாயின் தலைமகன்...

ஆறுமுகம் அய்யாசாமி

கவிதை, கருத்து, இதழியல்

எண்ணங்கள் பலவிதம்

என் எண்ணங்களின் நீருற்று

ranjani narayanan

Everything under the sun with a touch of humor!

Chitrasundar's Blog

நாங்களும் சமைப்போமில்ல!!!

hrjeeva

TNPSC

முருகானந்தன் கிளினிக்

மருத்துவம், இலக்கியம், அனுபவம் என எனது மனதுக்குப் பிடித்தவை, உங்களுக்கும் பயன்படக் கூடியவை

chinnuadhithya

A smile is a curve that straightens everything

Rammalar's Weblog

Just another WordPress.com weblog

anuvin padhivugal

மனதில் உள்ளதை பகிர்ந்துகொள்ள......

Cybersimman\'s Blog

இணைய உலகிற்கான உங்கள் சாளரம்

Vallamsenthil's Blog

Just another WordPress.com weblog

பிரபுவின்

பிரபுவின் வெற்றி

உலகின் முக்கிய நிகழ்வுகள்!

உண்மை நிகழ்வுகளை! வெளிஉலகிற்கு உணர்த்தும் ஒரு முயற்சி !

WordPress.com News

The latest news on WordPress.com and the WordPress community.

WordPress.com

WordPress.com is the best place for your personal blog or business site.

%d bloggers like this: